กลุ่มบริษัท ซี.ไอ.ที. จำกัด โดยคุณสันติ ศรีวิชาญกุล และ คุณสรวงสุดา ศรีวิชาญกุล ผู้บริหารคนสำคัญกล่าวต้อนรับและเปิดงานอย่างเป็นทางการ พร้อมกันนี้ยังได้เชิญ 2 ผู้บริหาร อย่าง คุณจิตพล ศิริวัฒนเมธางกูล Co – Founder of Camp & Gentlewoman และคุณกิตติพนธ์ นามพิชญ์ธนสิน ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท คิสออฟบิวตี้ จำกัดให้เกียรติมาแบ่งปันประสบการณ์การทำงาน จุดกำเนิดธุรกิจรวมไปถึงกลยุทธ์บุกด้านการตลาดที่ครองใจผู้บริโภคมาอย่างต่อเนื่อง รวมไปถึงแนวคิดที่สำคัญต่างๆ เป็นกิจกรรมที่ช่วยสร้างแรงบันดาลใจ และภายในงานยังได้จัดการแข่งขัน Biz Plan Challenge จากตัวแทนพนักงานมานำเสนอแผนงาน เป็นอีกหนึ่งเวทีสำคัญที่ทำให้ทุกคนได้โชว์ศักยภาพและไอเดียใหม่ๆ เพื่อองค์กรของเรา ปิดท้ายด้วยการประกาศรางวัลในแต่ละสาขา บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนานณ True Digital Park ที่ผ่านมาแล้วพบกับความพิเศษแบบนี้ได้ใหม่ในครั้งต่อไป
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449332.68b2bb3a1a95d685dda49eaf86b9d0ea.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449332.bb7a028d0206e94cff9ac2cccb2e3e5c.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449331.076cde9efb8ac97a74fd14f920ca6d9b.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449331.4eac2679bc0e3c1061dfbdb0e07ac0c6.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449331.5c87e5e7342835a508e7aebaf6ac904c.jpg)