บริษัท ซี.ไอ.ที. จำกัด นำโดยคุณสันติ ศรีวิชาญกุล พร้อมด้วยพนักงาน ร่วมจัดแคมเปญ “ปันสุข ส่งมอบอาหารมื้ออร่อย” แก่ชุมชนโดยรอบ โดยงานดังกล่าวจัดอย่างต่อเนื่องเป็นปีที่สี่ เพื่อเป็นการรำลึกถึงผู้ก่อตั้ง คุณชาญ ศรีวิชาญกุล สานต่อดีเอ็นเอแห่งการให้โดยผู้บริหารและพนักงานได้ร่วมกันแจกอาหารกล่อง น้ำ และอาหารแห้งฟรี เพื่อปันน้ำใจแก่ชุมชน บรรยากาศอบอวลไปด้วยรอยยิ้มและความสุขนับเป็นอีกหนึ่งแคมเปญดีๆ ที่เราได้แบ่งปันและสร้างกำลังใจดีๆร่วมกันเมื่อวันที่ 15 กันยายนที่ผ่านมา ณ สำนักงานใหญ่
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449564.77e46eb17e202e536e9d4b379e8bca1d.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449564.044770741f8850736c3d15053a87f152.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/928B/1703449564.a62a6d148294e1cbebc37c66991ca688.jpg)